టాలీవుడ్ టాప్ భామ బికినీ పార్టీ అదిరింది

Share this News:
మడిసన్నాక కాస్తంత కళా పోషణ ఉండాలన్న మాట.. ​అది ​త్రిషకు ఫుల్ గా ఉంది. జీవితాన్ని ఎలా ఎంజాయ్ చేయాలో ఈ భామను చూసి నేర్చుకోవాలి. స్నేహితులతో సరదాగా తిరగటం.. మనసుకు నచ్చిన పార్టీలు చేసుకోవటం.. ఖుషీ ఖుషీగా ఉండటం ఎలానో ఈ భామను అడిగితే చాలానే విషయాలు చెబుతుంటుంది. పని విషయంలో ఎంత సీరియస్ గా ఉంటుందో.. ఎంజాయ్ చేసే విషయంలోనూ అంతే సీరియస్ గా చేయటం చాలా తక్కువ మందిలో కనిపిస్తుంది.​ అలాంటి వారిలో త్రిష​ ఒకరు.
ప్రేమించినోడ్ని పెళ్లి చేసుకోకున్నా.. అంతలోనే మరో వ్యాపారపవేత్తతో పెళ్లి ఫిక్స్ కావటం.. ఎంగేజ్ మెంట్ వరకూ వెళ్లినప్పటికీ.. పెళ్లి వరకూ వెళ్లకపోవటం తెలిసిందే. ఇలాంటివేమీ త్రిష లైఫ్ స్టైల్ ని పెద్దగా ప్రభావితం చేయలేదనే చెప్పాలి. పెళ్లి మిస్ అయితే జీవితంలో ఏదో కోల్పోయినట్లుగా ఫీలయ్యే జనాలకు భిన్నంగా.. త్రిష ​ఓ ఐకాన్. తాజాగా ఆమె తన స్నేహితురాళ్లతో ఒక పార్టీ చేసుకుంది. ఈ పార్టీ అలాంటి ఇలాంటిది కాదు. కాస్త డిఫరెంట్ థీమ్ తో చేసుకున్న ఈ పార్టీకి వచ్చే వారంతా బికినీతో రావాలంట.
అమ్మడు ఆర్డర్ వేయటం.. ఆమె ఫ్రెండ్స్ ఇట్స్ ఓకే అంటూ.. బికినీల్లో పార్టీకి వచ్చేసి అదరగొట్టేశారట. ఒంటికి రెండు ముక్కలు తగిలించుకొని పార్టీకి అటెండ్ అయిన వారందరిని చూసేందుకు రెండు కళ్లు చాల్లేదంటున్నారు. ఈ పార్టీలో స్పెషల్ అట్రాక్షన్ త్రిషే అన్నది ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదుగా. ఇక.. ఫ్రెండ్ అందరితో కలిసి బికినీ పార్టీలో ఓ రేంజ్ లో ఎంజాయ్ చేసిందట. మామూలుగా అయితే.. ఇలాంటి ప్రైవేటు పార్టీలకు చెందిన ఫోటోలు బయటకు రావు. ఎవరి పుణ్యమో కానీ.. సదరు బికినీ పార్టీ ఫోటోలు నెట్ లోకి వచ్చేశాయి. త్రిష.. ఆమె ఫ్రెండ్స్ ఎంజాయ్ మెంట్ ను చూసి ఇప్పుడు జనాలు కూడా ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.
మావో దెబ్బకు ‘స్టార్ హీరో’ బుక్ అయ్యాడే
‘రన్’ మూవీ రివ్యూ

Share this News:

Leave a comment

Your email address will not be published.

*