పవన్ సెంటిమెంట్ ను బ్రేక్ చేస్తాడా..?

Share this News:

పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ‘సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్’ మూవీ తెలుగుతో పాటు హిందీలో కూడా రిలీజ్ అవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే పవన్ అభిమానులను మాత్రం ఈ సినిమా బాలీవుడ్ లో రిలీజ్ అవుతుందనే విషయం టెన్షన్ పెడుతోంది. అసలు విషయంలోకి వస్తే చిరంజీవి ‘ప్రతిబంద్’ అనే సినిమాతో బాలీవుడ్ లో ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఈ సినిమాలో చిరు పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపిస్తారు. ఈ సినిమా బాలీవుడ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోలేకపోయింది. ఆ తరువాత చిరు తనయుడు రామ్ చరణ్ ‘జంజీర్’ సినిమాతో బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చాడు.

ఈ సినిమా ‘తుఫాన్’ పేరుతో తెలుగులో కూడా రిలీజ్ అయింది. ఈ చిత్రంలో కూడా రామ్ చరణ్ పోలీస్ పాత్రలోనే కనిపిస్తాడు. అయితే రెండు చోట్ల ఈ సినిమాకు ఫ్లాప్ టాక్ వచ్చింది. తాజాగా పవన్ తన ‘సర్దార్’ సినిమాతో బాలీవుడ్ లోకి ఎంటర్ అవుతున్నాడు. చిరంజీవి, రామ్ చరణ్ ఇద్దరూ.. బాలీవుడ్ లో రాణించలేకపోయారు. ఇప్పుడు పవన్ కూడా పోలీస్ క్యారెక్టర్ లో నటించిన సినిమాతోనే బాలీవుడ్ లోకి వెళుతున్నాడు. మెగాహీరోలకు ఈ విషయంలో కలిసి రాలేదనే చెప్పాలి. ఈ సెంటిమెంట్ తెలిసిన పవన్ అభిమానులు టెన్షన పడుతున్నారు. మరి పవన్ తన సినిమాతో ఈ సెంటిమెంట్ ను బ్రేక్ చేస్తాడేమో.. చూడాలి..!

మోక్షజ్ఞ సవాల్!
తిరుమ‌ల‌లో వివాహాల‌న్నీ ఫ్రీ…ఫ్రీ

Share this News:

Leave a comment

Your email address will not be published.

*