టిఏటిఏ న్యూ యార్క్ లో ఉన్ని దుస్తుల పంపిణి

Share this News:

తెలంగాణ అమెరికా తెలుగు సంఘం (T.A.T.A), న్యూ యార్క్, సూఫ్ఫాల్క్ కౌంటీ, లాంగ్ ఐలాండ్ మరియు న్యూ యార్క్ సిటీ లో నిరాశ్రయులకు కోసం దాని శీతాకాలంలో కోటు డ్రైవ్ నిర్వహించారు. విరాళాల ద్వారా సేకరించిన సొమ్ముతో శీతాకాలం ధరించేందుకు అవసరమైన కోట్లు, బూట్లు, దుప్పట్లు, fleeces) సాల్వేషన్ ఆర్మీ, ఇతర సోషల్ సర్వీస్ సంస్థలకు పంపిణీ చేయగలిగింది న్యూయార్క్ నగరం లో ప్రజలు. తెలుగు కమ్యూనిటీ యొక్క క్లిష్టమైన మద్దతు మరియు వ్యక్తిగత దాతల సాయంతో T.A.T.A ఈ ఏడాది లక్ష్యం మించిపోయిందని నిర్వాహకులు చెప్పారు. ఈ సందర్భం ఆ అందరికి శుభాకాంక్షలు చెప్పారు ..అనంతరం T.A.T.A రీజనల్ ఉపాధ్యక్షుడు కాయితం రంజిత్ మాట్లాడుతూ ఇప్పుడు తలపెట్టిన డ్రైవ్ మానవీయ కోణం లోనే విభిన్నమైనది అన్నారు .భవిష్యత్తులో టాటా టీం మరిన్ని విజయాలు సాధించాలని కోరారు..

విరాళాలు అందజెసిన డాక్టర్ పైళ్ల మల్లారెడ్డి రూ 50 లక్షలు , డాక్టర్ సుధాకర్ విడియాలా రూ 10 లక్షలు తెలంగాణ రాష్ట్రం లో ప్రతిష్టాత్మకం గా నిర్వహిస్తున్న మిషన్ కాకతీయకు విరాళంగా అందజేశారు. అంతే కాకుండా డాక్టర్ మల్లారెడ్డి విరాళంగా మరో 13 లక్షలను కళలు మరియు సాంస్కృతిక కార్యకలాపాలకు రసమయి బాలకిషన్ నేతృత్వంలో తెలంగాణ సాంస్కృతిక సారధి జట్టు 13 లక్షలు అందజేశారు డిసెంబర్ 2016 లో T.A.T.A అధ్యక్షుడు ఝాన్సీ రెడ్డి భారతదేశం పర్యటించి విద్యార్థులకు మంచి నీటి సౌకర్యాన్ని, పాఠశాల బ్యాగులు, డిజిటల్ తరగతి గదులు దానం పాఠశాలలు మౌలిక నిర్మాణానికి డబ్బు విరాళంగా ఇచ్చింది. ఆమె ఆస్పత్రులు మరియు అశక్తత శిబిరాలు కొన్ని సందర్శించారు. T.A.T.A తరపున త్వరలో ఇసిజి మెషిన్ మరియు అల్ట్రా సౌండ్ మెషిన్ను అండ జేయనున్నట్టు తెలిపారు .టాటా ఆధ్వర్యం లో భవిష్యత్తులో మరిన్ని కార్య క్రమాలు తీసుకోవడం జరుగుతుందని అంతే కాకుండా టీమ్ విజయవంతం కావడానికి సహకరిస్తున్న డాక్టర్ పైళ్ల మల్లారెడ్డి, ఫణిభూషన్ తాడేపల్లి, మాధవ రెడ్డి ఉప్పుగాళ్ళ , డాక్టర్ సుధాకర్ విడియాలా , శరత్ వేముగంటి ప్రోత్సహించారు.డ్రైవ్ సమర్థవంతంగా ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలు సహోదర పెద్దిరెడ్డి , ఉష మన్నెం , మల్లిక్ అక్కినపల్లి , పవన్ రవ్వ, సత్య రెడ్డి గగనపల్లి , శ్రీనివాస్ గంధం మరియు యోగి వనమా శ్రీమతి మద్దతు లభించింది. డైరెక్టర్ల బోర్డు, సుధాకర్ విడియాలా , మాధవ రెడ్డి ఉప్పుగాళ్ళ మరియు ఫణిభూషణ్ తాడేపల్లి నుండి కృష్ణశ్రీ గంధం , రామ వనమా మరియు జయప్రకాష్ ఎంజపురి న్యూ యార్క్ తాత్కాలిక కమిటీ సభ్యులు అశోక్ కె చింతకుంట , మాధవి సోలేటి , నేషనల్ టీం నుండి శ్రీనివాస్ గూడూరు , మార్గదర్శకత్వంలో, సలహాలు. రంజిత్ లకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు ..

హెడ్ కానిస్టేబుల్ వెంక‌ట్రామ‌య్య ఓ స్పెష‌ల్ మూవీ – జ‌య‌సుధ‌
లాటరీ ద్వారా రాయపూడి రైతులకు ప్లాట్లు పంపిణి

Share this News:

Leave a comment

Your email address will not be published.

*